| ฉนวน | ETFE,FEP,PFA ฉนวนไฟเบอร์ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ working temperature อุณหภูมิในการทำงาน | 150℃, 200℃, 250℃ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงชุบเงิน |
| เกจลวด | 20 เกจควั่น |
| ฉนวนกันความร้อน | ETFE FEP PFA ฉนวน PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 200, 250C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อนสูง |
| ตัวนำ | ทองแดงกระป๋อง ชุบเงิน ทองแดงเคลือบนิเกิล |
| สายวัด | 18 20 22 24 26 AWG |
| ฉนวนกันความร้อน | ห่อด้วยไฟเบอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 200, 250C |
| คุณสมบัติ | ทนไฟที่อุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | ทองแดงกระป๋อง, ชุบเงิน, ทองแดงเคลือบนิกเกิล |
| เกจลวด | 14AWG |
| ฉนวนกันความร้อน | ETFE,FEP,PTFE,ฉนวน PFA |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ working temperature อุณหภูมิในการทำงาน | 150,200, 250C |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | ลวดเงิน |
| เกจลวด | 18 AWG เป็นต้น |
| ฉนวน | FEP, ETFE, PFA หรือ PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~+200°C, -65°C~+250°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | แดง, เหลือง, ม่วง, เขียว, เทา, น้ำเงิน, ขาว, ดำ... |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียว, 2 คอร์, 3 คอร์, 4 คอร์, 5 คอร์... |
| ฉนวน | FEP, ETFE, PFA, PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~+200°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | สีม่วง, สีเขียว, สีเทา, สีฟ้า, สีขาว, สีเหลือง, สีแดง, สีดำ |
| หมายเลขหลัก | 1 แกน |
| ฉนวนกันความร้อน | ETFE,FEP,PFA,ฉนวนPTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | Max. แม็กซ์ 250℃ 250℃ |
| คุณสมบัติ | ความต้านทานอุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | กระป๋องหรือเคลือบสีเงิน |
| เกจลวด | 32awg~10awg |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบดีบุก หรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 22 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 16 AWG, 18 AWG |
| วัสดุฉนวน | ก.พ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | AC 600V หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบดีบุก หรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 22 AWG, 20 AWG, 24 AWG, 16 AWG, 18 AWG |
| วัสดุฉนวน | ก.พ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | AC 600V หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงเงิน ทองแดงชุบเงิน หรือทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 26AWG |
| วัสดุฉนวน | อีทีเอฟ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600 โวลต์ |
| ประเภทตัวนำ | ติดค้างหรือมั่นคง |