| ฉนวน | FEP, ETFE, PFA, PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65 ~+200°C, -65 ~+250°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน ทนต่อการกัดกร่อน |
| สีที่มีจำหน่าย | สีม่วง, สีเขียว, สีเทา, สีฟ้า, สีส้ม, สีขาว, สีเหลือง, สีแดง, สีดำ |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียว |
| แอปพลิเคชัน | การเดินสายไฟภายในสำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ทองแดงควั่นเงิน |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนเทฟลอนไฟเบอร์ |
| ข้อได้เปรียบ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60 ~ +250 องศา |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับไฟภายนอกอาคาร เครื่องจักรไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงเงิน |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนเทฟลอนไฟเบอร์ |
| ข้อได้เปรียบ | ความต้านทานความร้อน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~+250℃ |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับสายไฟรถยนต์ ไฟภายนอกอาคาร เครื่องจักรไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบเงินหรือนิกเกิล |
| ฉนวน | ฉนวนไฟเบอร์ |
| ข้อได้เปรียบ | ทนต่ออุณหภูมิสูงทนต่อความเย็น |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60℃ ~+250℃ |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบเงิน หรือทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ก.พ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | AC 600V หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ติดค้างหรือมั่นคง |
| หมายเลขหลัก | 1 คอร์, 2 คอร์, 3 คอร์, 4 คอร์, 5 คอร์.. |
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อมต่อไฟฟ้า |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | เคลือบไฟเบอร์ |
| คอนดักเตอร์ | ทองแดงชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | -60℃~+250℃ |
| ฉนวนกันความร้อน | FEP, ETFE, PFA หรือ PTFE หุ้มฉนวน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~ +200°C, -60°C~250°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | แดง, เหลือง, ม่วง, เขียว, โปร่งใส, เทา, น้ำเงิน, ขาว, ดำ |
| บริการ | OEM ODM ยอมรับ |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบดีบุก หรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | อีทีเอฟ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 300V |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียวหรือหลายคอร์ |
| วัสดุฉนวน | FEP,PFA ฉนวนไฟเบอร์ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ working temperature อุณหภูมิในการทำงาน | 200 ℃ หรือ 250 ℃ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงชุบเงิน |
| เกจลวด | 32AWG~1/0AWG ควั่นหรือแข็ง |
| ฉนวน | ETFE,FEP,PFA ฉนวนไฟเบอร์ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ working temperature อุณหภูมิในการทำงาน | 150℃, 200℃, 250℃ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงชุบเงิน |
| เกจลวด | 20 เกจควั่น |