| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบเงิน หรือทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 24 เอดับเบิลยูจี |
| วัสดุฉนวน | ก.พ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600 โวลต์ |
| ประเภทตัวนำ | ติดค้างหรือมั่นคง |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบดีบุก หรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 22 AWG |
| วัสดุฉนวน | อีทีเอฟ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 300V หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบดีบุก หรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | อีทีเอฟ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | ไฟฟ้ากระแสสลับ 300V |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียวหรือหลายคอร์ |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบดีบุก หรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | อีทีเอฟ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 300V หรือต่ำกว่า |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับอุปกรณ์และเครื่องใช้ไฟฟ้าอิเล็กทรอนิกส์ |
| ประเภทตัวนำ | ติดแหงก ติดแหงก |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงเงิน ทองแดงชุบเงิน หรือทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 24 เอดับเบิลยูจี |
| วัสดุฉนวน | อีทีเอฟ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600 โวลต์ |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำความร้อน, อุตสาหกรรม, พลังงาน, สำหรับเครื่องใช้ในบ้าน, เซ็นเซอร์อุณหภูมิ, โคมไฟส่องสว่าง |
| ฉนวนกันความร้อน | FEP, ETFE, PFA หรือฉนวนไฟเบอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65 °C ~+200 °C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | แดง, เหลือง, ม่วง, เขียว, เทา, น้ำเงิน, ขาว, ดำ |
| หมายเลขหลัก | คอร์เดียวหรือมัลติคอร์ |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบดีบุก หรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ก.พ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | AC 600V หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียวหรือหลายแกน |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบดีบุก หรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ก.พ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | AC 600V หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียวหรือหลายคอร์ |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบดีบุก หรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ก.พ |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นหรือแข็ง |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียวหรือหลายคอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600V หรือต่ำกว่า |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง ทองแดงชุบดีบุก หรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ก.พ |
| ประเภทตัวนำ | ติดค้างหรือมั่นคง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°ซ ~ +200°ซ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | AC 600V หรือต่ำกว่า |