| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC600V และต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นแข็งหรือควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC600 หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นแข็งหรือควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง, ทองแดงชุบเงิน, ทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC600V และต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นแข็งหรือควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบเงินหรือทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC600V และต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นแข็งหรือควั่น |
| วัสดุตัวนำ | เงินชุบ |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |
| เครื่องวัดลวด | 36AWG ~ 3/0AWG |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบเงินหรือทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC600V และต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~+250℃ |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นแข็งหรือควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC600V และต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~+250℃ |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นแข็งหรือควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบเงินหรือทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC600V และต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~+250℃ |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นแข็งหรือควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบเงินหรือทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC600V และต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~+250℃ |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ฉนวนพีเอฟเอ |
| แรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 600V |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |
| เครื่องวัดลวด | 24Awg |