| เคลือบฉนวน | FEP ETFE เคลือบเทฟลอนอัดรีด |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 150,200, 250C |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | ลวดเงิน |
| เกจลวด | 20 เกจเป็นต้น |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนเทฟลอน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงเปลือยหรือกระป๋อง |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | AC 130V หรือต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60 ℃ ~ +250 องศา |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~+200℃ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| ถักเปีย | ลวดทองแดงดีบุก |
| เกจลวด | 24awg ควั่นหรือแข็ง |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | Max. แม็กซ์ +200℃ +200℃ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| สี | สีโปร่งใสหรือตามความต้องการ |
| เกจลวด | 32~10 เกจ |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ก.พ |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | AC 600V หรือต่ำกว่า |
| ช่วงอุณหภูมิ | -65~+200°C |
| ฉนวนกันความร้อน | เคลือบเทฟลอน FEP |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | +200℃ |
| คุณสมบัติ | +200℃ ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| สี | 11 สี |
| บริการ | บริการที่กำหนดเอง |
| ฉนวน | ฉนวนเทฟลอน FEP |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | +200℃ |
| ลักษณะเฉพาะ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| สี | แดง, เหลือง, น้ำเงิน, ขาว, ดำ, เหลืองเขียว, น้ำตาลเป็นต้น |
| บริการ | บริการที่กำหนดเอง |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวน Fep อัดรีด |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | +200℃ |
| ลักษณะเฉพาะ | ยืดหยุ่น ทนต่อการสึกหรอ |
| เกจลวด | 16AWG เป็นต้น |
| วัสดุตัวนำ | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| วัสดุฉนวน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~200℃ |
| ลักษณะเฉพาะ | ทนความร้อน |
| เกจลวด | 26AWG เป็นต้น |
| วัสดุตัวนำ | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน | เคลือบเทฟลอน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงชุบนิกเกิล |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | 250V หรือ 600V |
| ป้องกัน | ลวดทองแดงกระป๋อง |