| แอปพลิเคชัน | การเชื่อมต่อไฟฟ้า |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ทองแดงชุบเงินควั่น |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนหุ้มด้วยไฟเบอร์ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง 250 ℃ |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | -60℃~+250℃ |
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อมต่อไฟฟ้า |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | เทฟลอน Ptfe ICoated |
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ความต้านทานความร้อนที่อุณหภูมิสูง |
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | -60~+250℃ |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับเทอร์มิสเตอร์ PTC ส่วนประกอบไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ | เงิน, ทองแดงนิกเกิลหรือทองแดง |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนไฟเบอร์ |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60 ~ +250 องศา |
| ฉนวน | ฉนวน FEP, ETFE, PFA หรือ PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~ +200°C, -60°C~250°C |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| สี | แดง, เหลือง, ม่วง, เขียว, น้ำตาล, โปร่งใส, เทา, น้ำเงิน, ขาว, ดำ |
| บริการ | OEM ODM ยอมรับ |
| ฉนวนกันความร้อน | PFA PTFE FEP ETFE |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ working temperature อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~+250℃ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | เคลือบเงิน |
| เกจลวด | 32awg ถึง 10awg |
| ฉนวนกันความร้อน | เทฟลอนไฟเบอร์ฉนวน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงเปลือย |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | AC250V หรือต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60 ℃ ~ +180 ℃ |
| ฉนวนกันความร้อน | FEP, ETFE, PFA, ฉนวนไฟเบอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65~+250℃, -65 ~+200°C |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| สีที่มีจำหน่าย | ขาว, เหลือง, ม่วง, เขียว, ดำ, เทา, น้ำเงิน, แดง |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียวหรือหลายแกน |
| ฉนวนกันความร้อน | FEP, ETFE, PFA, ฉนวนไฟเบอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65~+250 องศา, -65 ~+200 องศา |
| คุณสมบัติ | ความต้านทานความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | ขาว, เหลือง, ม่วง, เขียว, ดำ, เทา, น้ำเงิน, แดง |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียวหรือหลายแกน |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนเทฟลอน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงเปลือยหรือกระป๋อง |
| คุณสมบัติ | ความต้านทานไฟฟ้าแรงสูง |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้าแรงสูงทันที 3500V |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60℃ ถึง +250℃ |
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อมต่อไฟฟ้า |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | ลวดทองแดงหุ้มเทฟลอน |
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | -60~+250℃ |