| แอปพลิเคชัน | สำหรับเทอร์มิสเตอร์ PTC เครื่องจักรไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ | ชุบเงิน, ชุบนิกเกิลหรือทองแดงเปล่า |
| ฉนวนกันความร้อน | ไฟเบอร์ |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60℃ ~+250℃ |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนไฟเบอร์ |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | สายทองแดงควั่น |
| เสื้อแจ็กเกต | แจ็คเก็ตอีลาสโตเมอร์ |
| คุณสมบัติ | ยืดหยุ่นและต้านทานความเย็น |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | AC250V หรือต่ำกว่า |
| ฉนวน | PFA, PTFE, FEP, ETFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~+250°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | เขียว, เทา, น้ำเงิน, ขาว, เหลือง, แดง, ดำ, ม่วง, |
| หมายเลขหลัก | 1 คอร์ 2 คอร์ 3 คอร์ 4 คอร์ 5 คอร์ .. |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับเทอร์มิสเตอร์ PTC ส่วนประกอบไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบเงินหรือทองแดงเปล่า |
| ฉนวน | ฉนวนไฟเบอร์ |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60℃ ~+250℃ |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับส่วนประกอบไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบเงิน |
| ฉนวน | ฉนวนไฟเบอร์ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60 ~+250℃ |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับเครื่องดนตรีไฟฟ้า |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | เทป PTFE |
| คอนดัคเตอร์ | เงินชุบควั่น |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง 250 องศา |
| Max. สูงสุด temperature อุณหภูมิ | -60℃~+250℃ |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้า |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | PTFE ติดเทปและเผาผนึก |
| คอนดัคเตอร์ | ลวดทองแดงควั่นชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| Max. สูงสุด temperature อุณหภูมิ | 250 องศา |
| ฉนวนกันความร้อน | PAF ETFE FEP ฉนวน PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65 ถึง +250℃ |
| ข้อดี | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| สี | สีเดียวหรือสองสี |
| สายวัด | 32AWG~1/0AWG |
| วัสดุตัวนำ | เคลือบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ฉนวน PTFE |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |
| เครื่องวัดลวด | 0.5MM2 |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงเปลือย |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ฉนวน PTFE |
| แรงดันไฟฟ้า | AC 220V |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |
| เครื่องวัดลวด | 24Awg |