| แอปพลิเคชัน | การเชื่อมต่อไฟฟ้า |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนไฟเบอร์ |
| คอนดักเตอร์ | ชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | -60~+250℃ |
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อมต่อไฟฟ้า |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | เทฟลอนหุ้มฉนวนไฟเบอร์ |
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | -60~+250องศา |
| แอปพลิเคชัน | การเชื่อมต่อไฟฟ้า |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวน PFA PTFE ETFE FEP |
| คอนดักเตอร์ | ทองแดงเปลือยควั่นทองแดงชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | -60~+250องศา |
| ฉนวน | FEP, ETFE, PFA, PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65 ~+200°C, -65 ~+250°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน ทนต่อการกัดกร่อน |
| สีที่มีจำหน่าย | สีเหลือง, สีม่วง, สีเขียว, สีเทา, สีฟ้า, สีส้ม, สีขาว, สีแดง, สีดำ... |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียวหรือหลายแกน |
| ฉนวน | PFA, PTFE, FEP, ETFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~+250°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | สีม่วง, สีเขียว, สีเทา, สีฟ้า, สีขาว, สีเหลือง, สีแดง, สีดำ |
| หมายเลขหลัก | 1 คอร์ 2 คอร์ 3 คอร์ 4 คอร์ |
| ฉนวน | FEP, ETFE, PFA หรือ PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~+200°C, -65℃~+250℃ |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | เหลือง ม่วง เขียว เทา น้ำเงิน ขาว แดง ดำ... |
| หมายเลขหลัก | แกนเดี่ยว 2 คอร์ 3 คอร์ 4 คอร์ 5 คอร์... |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนไฟเบอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 250℃ |
| คุณสมบัติ | ความต้านทานอุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | เคลือบเงิน |
| เกจลวด | 32awg~10awg |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้า |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | เทป PTFE |
| คอนดัคเตอร์ | สายทองแดงชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| Max. สูงสุด temperature อุณหภูมิ | -60~+250℃ |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับเครื่องดนตรีอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | เทป PTFE หุ้มฉนวน |
| คอนดัคเตอร์ | ลวดทองแดงควั่นชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| Max. สูงสุด temperature อุณหภูมิ | -60~+250 องศา |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับเครื่องดนตรีอิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | เคลือบ PTFE |
| คอนดัคเตอร์ | เงินชุบ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| Max. สูงสุด temperature อุณหภูมิ | -60~+250 องศา |