| แอปพลิเคชัน | การเชื่อมต่อไฟฟ้า |
|---|---|
| ฉนวนกันความร้อน | เทฟลอน |
| คอนดักเตอร์ | ทองแดงเปลือยหรือชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | -60~+250องศา |
| ฉนวน | FEP, ฉนวน ETFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~+250°C |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูงและต่ำ |
| สีที่มีจำหน่าย | ขาว, ดำ, แดง, เหลือง, ม่วง, น้ำตาล, เขียว, เทา, น้ำเงิน |
| หมายเลขหลัก | 1 คอร์ 2 คอร์ 3 คอร์ 4 คอร์ 5 คอร์... |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนไฟเบอร์ FEP PFA |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | 125, 150, 200, 250C |
| คุณสมบัติ | ความต้านทานอุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | ทองแดงกระป๋อง, ชุบเงิน, ทองแดงเคลือบนิกเกิล |
| เกจลวด | 32gauge ถึง 10gauge |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับเทอร์มิสเตอร์ PTC เครื่องจักรไฟฟ้า |
|---|---|
| วัสดุตัวนำ | เงินชุบหรือทองแดงเปลือย |
| ฉนวนกันความร้อน | ฟิล์ม PTFE ห่อ |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60 ~+250℃ |
| ฉนวน | FEP, PFA, ETFE, PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~+250℃, -65°C ~+200°C |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| สีที่มีจำหน่าย | ขาว, เหลือง, ม่วง, เขียว, เทา, น้ำเงิน, แดง, ดำ... |
| หมายเลขหลัก | คอร์เดียวหรือมัลติคอร์ |
| ฉนวนกันความร้อน | FEP,ETFE,PFA หรือฉนวนไฟเบอร์ |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60℃~250℃ |
| คุณสมบัติ | อุณหภูมิสูง |
| สี | แดง, เหลือง, ม่วง, เขียว, น้ำตาล, โปร่งใส, เทา, น้ำเงิน, ส้ม, ขาว, ดำ |
| บริการ | OEM ODM ยอมรับ |
| ฉนวนกันความร้อน | FEP,ETFE,PFA หรือฉนวนไฟเบอร์ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | 150,200,250องศา |
| คุณสมบัติ | ความต้านทานความร้อน |
| สี | ตามความต้องการของลูกค้า |
| เกจลวด | สองคอร์ 32AWG~1/0AWG |
| ฉนวนกันความร้อน | Ptfe Fep Pfa high temperature Insulated |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ working temperature อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~+150℃ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| เกจลวด | เกจ 32awg ถึง 10awg |
| ฉนวน | FEP, ETFE, PFA, PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65 ~+200°C, -65 ~+250°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน ทนต่อการกัดกร่อน |
| สีที่มีจำหน่าย | สีม่วง, สีเขียว, สีเทา, สีฟ้า, สีส้ม, สีขาว, สีเหลือง, สีแดง, สีดำ |
| หมายเลขหลัก | แกนเดียว |
| แอปพลิเคชัน | การเดินสายไฟภายในสำหรับอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ทองแดงควั่นเงิน |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนเทฟลอนไฟเบอร์ |
| ข้อได้เปรียบ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60 ~ +250 องศา |