| วัสดุตัวนำ | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ETFE หุ้มฉนวน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600V |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับอุปกรณ์ไฟฟ้า สำหรับอุปกรณ์ไฟฟ้า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 300/300V, 300/500V, 300/300V, 300/500V |
| แอปพลิเคชัน | ใต้ดิน |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | ใต้ดิน สำหรับวางคงที่ ไฟส่องสว่าง อุปกรณ์ไฟฟ้า |
| ประเภทตัวนำ | แข็ง แข็ง |
| พิมพ์ | ฉนวน |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | ใต้ดิน ใต้ดิน อาคารที่อยู่อาศัย แผงควบคุม เครื่องใช้ไฟฟ้า |
| ประเภทตัวนำ | ติดแหงก ติดแหงก |
| พิมพ์ | ฉนวน, BV, BLV, BVR, BVV, BLVV, BVVB, BLVVB, RV, RVS, RVB ,RVV, RVP, RVVP |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | ใต้ดิน สำหรับเดินสายไฟภายในเครื่องใช้ไฟฟ้า แก้ไขการวาง |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| พิมพ์ | ฉนวน |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม เป็นสายเชื่อมต่อในครัวเรือน เครื่องใช้สำนักงาน |
| เสื้อแจ็กเกต | พีวีซี |
| พิมพ์ | แรงดันไฟฟ้าต่ำ |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | สายไฟเหนือศีรษะ สายเคเบิลเชื่อมต่อ หรือสายไฟที่มีแรงดันไฟฟ้าที่กำหนด 450/750V |
| ประเภทตัวนำ | ทองแดง |
| พิมพ์ | ฉนวน, BV, BLV, BVR, BVV, BLVV, BVVB, BLVVB, RVS, RVB ,RVV, RVP/RVP-90, RVVP |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | สายไฟเหนือศีรษะ สายเคเบิลเชื่อมต่อ หรือสายไฟที่มีแรงดันไฟฟ้าที่กำหนด 450/750V |
| ประเภทตัวนำ | ทองแดง |
| พิมพ์ | ฉนวน, BV, BLV, BVR, BVV, BLVV, BVVB, BLVVB, RVS, RVB ,RVV, RVP/RVP-90, RVVP |