| การกันความร้อน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| ผู้ขับ | สายทองแดงเปลือย |
| ฝัก | ทีพีอี |
| ข้อดี | อ่อนโยน |
| ความดันเฉพาะ | AC380V หรือต่ำกว่า |
| คําสําคัญ | ลวดเทฟเซล |
|---|---|
| ลักษณะ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -65~+150℃ |
| ผู้ขับ | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| สี | 10 สีพื้นฐาน |
| คําสําคัญ | ลวดเทฟเซล |
|---|---|
| ลักษณะ | ต้านความร้อน |
| อุณหภูมิการทํางาน | -65~+150℃ |
| ผู้ขับ | ชุบดีบุก |
| สี | 10 สีพื้นฐาน |
| คําสําคัญ | ลวดเทฟเซล |
|---|---|
| ลักษณะ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| อุณหภูมิการทํางาน | -65~+150℃ |
| ผู้ขับ | ชุบดีบุก |
| สี | 10 สี |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบเงินหรือทองแดงชุบดีบุก |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 20 AWG, 22 AWG, 24 AWG, 18 AWG |
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC600V และต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นแข็งหรือควั่น |
| วัสดุตัวนำ | เงินชุบ |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -60~+250℃ |
| วัสดุตัวนำ | เงินชุบ |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -60~+250℃ |
| วัสดุตัวนำ | เงินชุบ |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |
| เครื่องวัดลวด | 36AWG ~ 3/0AWG |
| วัสดุตัวนำ | เงินชุบ |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -60~+250℃ |
| วัสดุตัวนำ | เงินชุบ |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 20 ปอนด์ |
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |