| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 24 AWG, 22 AWG, 26 AWG, 28AWG, 20 AWG |
| วัสดุฉนวน | ไฟเบอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600V หรือต่ำกว่า 600V หรือต่ำกว่า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำความร้อนใช้สำหรับเครื่องจักรไฟฟ้าสายเคเบิลยานยนต์แสงกลางแจ้ง |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงทองแดงหรือทองแดงชุบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ptfe |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V หรือต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60℃~+200℃ |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นหรือแข็ง |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ptfe |
| แรงดันไฟฟ้า | AC600V หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นหรือแข็ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60℃~+200℃ |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ptfe |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V หรือต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60℃~+200℃ |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นหรือแข็ง |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ptfe |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นหรือแข็ง |
| ข้ามส่วน | 0.05-3mm2 |
| วัสดุตัวนำ | ลวดทองแดงทองแดงหรือชุบเงิน |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ptfe |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |
| แรงดันไฟฟ้า | AC220V หรือต่ำกว่า |
| เครื่องวัดลวด | 0.013 ~ 5 ตารางมิลลิเมตร |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 24 AWG, 22 AWG, 20 AWG, 26 AWG, 28AWG |
| วัสดุฉนวน | ไฟเบอร์ |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600V หรือต่ำกว่า 600V หรือต่ำกว่า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องทำความร้อนใช้สำหรับเครื่องจักรไฟฟ้าสายเคเบิลยานยนต์แสงกลางแจ้ง |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ptfe |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V หรือต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60℃~+200℃ |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นหรือแข็ง |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ptfe |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V หรือต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60℃~+200℃ |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นหรือแข็ง |
| วัสดุตัวนำ | ลวดทองแดงชุบเงินหรือลวดทองแดงเปลือย |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ptfe |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นหรือแข็ง |
| ข้ามส่วน | 0.05-3mm2 |