| ลวดที่กำหนดเอง | เอกสารข้อมูลทางเทคนิคหรือตัวอย่าง |
|---|---|
| เกจวัดลวด | 32ส.ค.~8ส.ค |
| บริการ | ยอมรับ OEM และ ODM |
| วัสดุตัวนำ | สายทองแดงกระป๋อง หรือ สายทองแดงเคลือบเงิน |
| ระดับความกระชับกําลัง | AC 600V หรือต่ำกว่า |
| วัสดุตัวนำ | ชุบดีบุก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 12 awg |
| วัสดุฉนวน | เคลือบ FEP |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | AC600V |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ชุบดีบุก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 22 AWG |
| วัสดุฉนวน | เคลือบ FEP |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | AC600V |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| วัสดุตัวนำ | เงินชุบ |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | กฟผ |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V |
| ประเภทตัวนำ | ที่ติดอยู่ |
| ช่วงอุณหภูมิ | -60~+250℃ |
| ความหนาของฉนวน | 0.15 ~ 0.5 มิลลิเมตร |
|---|---|
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| เกจวัดลวด | 32ส.ค.~8ส.ค |
| สี | สีเดียว หรือสองสี |
| ความยาวบรรจุ | 100m/roll หรือ 305m/roll |