| ฉนวน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ | -65~+200℃ |
| หมายเลขหลัก | 1 คอร์ 2 คอร์ 3 คอร์ 4 คอร์ 5 คอร์ 6 คอร์... |
| AWG | 20AWG, 22AWG, 24AWG... |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงชุบเงินหรือทองแดงชุบกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~200℃ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง 200 องศา |
| สี | แดง, เหลือง, ม่วง, เขียว, น้ำตาล, โปร่งใส, เทา, น้ำเงิน, ส้ม, ขาว, ดำ |
| บริการ | OEM ODM ยอมรับ |
| วัสดุตัวนำ | ลวดทองแดงชุบเงินหรือลวดทองแดงเปลือย |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ptfe |
| แรงดันไฟฟ้า | 600V หรือต่ำกว่า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่นหรือแข็ง |
| ข้ามส่วน | 0.05-3mm2 |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65~200 องศา |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| สี | 11 สี |
| เกจลวด | 20 เกจ |
| ฉนวน | PFA, PTFE, FEP, ETFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~+250°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | เขียว, เทา, น้ำเงิน, ขาว, เหลือง, แดง, ดำ, ม่วง, |
| หมายเลขหลัก | 1 คอร์ 2 คอร์ 3 คอร์ 4 คอร์ 5 คอร์ .. |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃~200℃ |
| คุณสมบัติ | ทน 200 องศา |
| สี | 11 สี |
| บริการ | OEM ODM ยอมรับ |
| การกันความร้อน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| ผู้ขับ | สายทองแดงเปลือย |
| ฝัก | ทีพีอี |
| ข้อดี | อ่อนโยน |
| ความดันเฉพาะ | AC380V หรือต่ำกว่า |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃ ถึง +200℃ |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| สี | สีโปร่งใสหรือตามความต้องการ |
| เกจลวด | 12 14 16 18 เกจ |
| ฉนวนกันความร้อน | เทฟลอน PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงชุบเงินควั่น |
| คุณสมบัติ | ทนต่ออุณหภูมิสูง |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | 250V หรือ 600V |
| ป้องกัน | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวน PFA |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงชุบเงิน |
| คุณสมบัติ | ความต้านทาน 250 องศา |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | ไฟฟ้ากระแสสลับ 600V |
| ป้องกัน | ลวดทองแดงกระป๋อง |