| วัสดุตัวนำ | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ฉนวนเทฟเซล |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600V |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| ช่วงอุณหภูมิ | -65~150℃ |
| วัสดุตัวนำ | กระป๋อง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ฉนวนเทฟเซล ETFE |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600V |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับอุปกรณ์ไฟฟ้า สำหรับอุปกรณ์ไฟฟ้า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ETFE หุ้มฉนวน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600V |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับอุปกรณ์ไฟฟ้า, สำหรับเครื่องใช้ไฟฟ้า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงกระป๋อง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ETFE หุ้มฉนวน |
| แรงดันไฟฟ้าที่ได้รับการจัดอันดับ | 600V |
| แอปพลิเคชัน | สำหรับอุปกรณ์ไฟฟ้า สำหรับอุปกรณ์ไฟฟ้า |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |