| ฉนวน | PFA, PTFE, FEP, ETFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~+250°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | สีม่วง, สีเขียว, สีเทา, สีฟ้า, สีขาว, สีเหลือง, สีแดง, สีดำ |
| หมายเลขหลัก | 1 คอร์ 2 คอร์ 3 คอร์ 4 คอร์ |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวนเทฟลอน |
|---|---|
| คอนดักเตอร์ | ลวดทองแดงเปลือยหรือกระป๋อง |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| จัดอันดับแรงดันไฟฟ้า | AC 130V หรือต่ำกว่า |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -60 ℃ ~ +250 องศา |
| ฉนวน | FEP, ETFE, PFA, PTFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65°C ~+200°C |
| คุณสมบัติ | ทนความร้อน |
| สีที่มีจำหน่าย | สีม่วง, สีเขียว, สีเทา, สีฟ้า, สีขาว, สีเหลือง, สีแดง, สีดำ |
| หมายเลขหลัก | 1 แกน |
| วัสดุตัวนำ | อลูมิเนียมหุ้มทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | ไฟเบอร์ |
| แอปพลิเคชัน | การทำความร้อน เครื่องมือวัดใช้สำหรับการเชื่อมต่อการควบคุมสัญญาณ |
| ประเภทตัวนำ | ควั่น |
| พิมพ์ | มีฉนวน |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดง |
|---|---|
| วัสดุฉนวน | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | อุตสาหกรรม เป็นสายเชื่อมต่อในครัวเรือน เครื่องใช้สำนักงาน |
| เสื้อแจ็กเกต | พีวีซี |
| พิมพ์ | แรงดันไฟฟ้าต่ำ |
| ฉนวนกันความร้อน | ฉนวน Fep อัดรีด |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | +200℃ |
| ลักษณะเฉพาะ | ยืดหยุ่น ทนต่อการสึกหรอ |
| เกจลวด | 16AWG เป็นต้น |
| วัสดุตัวนำ | ลวดทองแดงกระป๋อง |
| ฉนวน | เทฟลอน ETFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65℃ ~+150/200℃ |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องใช้ในครัวเรือน, อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์, เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| สีที่มีจำหน่าย | 9 สี |
| คอนดักเตอร์ | ทองแดงชุบดีบุกชุบดีบุก |
| การกันความร้อน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| ผู้ขับ | สายทองแดงเปลือย |
| ฝัก | ทีพีอี |
| ข้อดี | อ่อนโยน |
| ความดันเฉพาะ | AC380V หรือต่ำกว่า |
| ฉนวน | ETFE |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -65 ~+150/200℃ |
| แอปพลิเคชัน | เครื่องใช้ในครัวเรือน, อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์, เซ็นเซอร์อุณหภูมิ |
| สีที่มีจำหน่าย | ขาว เขียว ม่วง เทา น้ำเงิน ดำ ม่วง เหลือง.. |
| วัสดุตัวนำ | ทองแดงควั่นกระป๋อง |
| วัสดุฉนวน | ฉนวน FEP |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Temperature อุณหภูมิ | 200 องศา |
| ลักษณะเฉพาะ | ทนต่อวัย |
| เกจลวด | 18AWG เป็นต้น |
| วัสดุตัวนำ | ลวดทองแดงชุบเงิน |